சமந்தாவின் புதிய பட அறிவிப்பு

Published:

நட்சத்திர நடிகை சமந்தா இன்று ஒரு வயதை அடைந்தார், மேலும் இந்த சிறப்பு சந்தர்ப்பத்தில் அற்புதமான நடிகருக்கு அனைத்து மூலைகளிலிருந்தும் வாழ்த்துக்கள் குவிந்து வருகின்றன. இதற்கிடையில், சமந்தா தனது புதிய திட்டத்தை அறிவித்து தனது ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார்.

படத்திற்கு “மா இந்தி பங்காரம்” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரும் கைவிடப்பட்டது. இந்த அட்டகாசமான போஸ்டரில் சமந்தா இரட்டை குழல் துப்பாக்கியை கையில் பிடித்துள்ளார். அவளது உடை இரத்தத்தில் நனைந்துள்ளது, மேலும் அவளும் மங்களசூத்திரம் அணிந்திருப்பாள்.


சமந்தாவின் தயாரிப்பு நிறுவனமான ட்ராலாலா மூவிங் பிக்சர்ஸ், மா இன்டி பங்காரத்தை தயாரிக்கிறது. இயக்குனர், மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் படக்குழு பற்றிய விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. இதற்கிடையில், வருண் தவான் நடித்துள்ள சமந்தாவின் வெப் சீரிஸ் ஹனி பன்னி விரைவில் வெளியாக உள்ளது.

https://x.com/vamsikaka/status/1784518058515820794

Related articles

Recent articles

spot_img