மேத்யூ தாமஸ் & பாசில் ஜோசப் ‘வேகமே’ பாடல்

Published:

மேத்யூ தாமஸ் & பாசில் ஜோசப் இன் ‘வேகமே’ பாடல் ஞாயிற்றுக்கிழமை தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது. மனு மஞ்சித்தின் வரிகளுக்கு ஷான் ரஹ்மான் இசையமைத்து பாடியுள்ளார்

அறிமுக இயக்குனர் சஞ்சு வி சாமுவேல் இயக்கியுள்ள இப்படத்திற்கு அகிலேஷ் லதராஜ் மற்றும் டென்சன் துரோம் திரைக்கதை அமைத்துள்ளனர். இதில் நமீதா பிரமோத், குரு சோமசுந்தரம், அனிகா சுரேந்திரன், கார்த்திக் விஷ்ணு, ரியா ஷிபு, நந்தினி கோபாலகிருஷ்ணன், மிருணாளினி சூசன் ஜார்ஜ் மற்றும் ஆனந்த் ரோஷன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இயக்குனர் அல்போன்ஸ் புத்ரன் வழங்கும், கப் அனன்யா பிலிம்ஸ் பேனரின் கீழ் ஆல்வின் ஆண்டனி மற்றும் ஏஞ்சலினா மேரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது. படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் நிகில் எஸ் பிரவீன் மற்றும் எடிட்டர் ரெக்சன் ஜோசப் ஆகியோர் உள்ளனர்.

இதற்கிடையில், மேத்யூவின் வரவிருக்கும் ஸ்லேட்டில் திலீஷ் கருணாகரனின் லவ்லி, சலாம் புகாரியின் உடும்பஞ்சோலா விஷன் மற்றும் அர்ஜுன் அசோகனுடன் அருண் டி ஜோஸின் ப்ரோமான்ஸ் ஆகியவை அடங்கும்.

பாசில் அடுத்ததாக விபின் தாஸின் குருவாயூர் ஆம்பள நடையில், பிருத்விராஜ் சுகுமாரனுடன் இணைந்து நடிக்கிறார், இது மே 16 அன்று வெளியாகும். அவரது வரவிருக்கும் வரிசையில் ஜீத்து ஜோசப்பின் நுணாகுழி, ஸ்ரீராஜ் ஸ்ரீனிவாசனின் பிறவிக்கூடு ஷப்பு மற்றும் தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளர் ஜோதிஷ் ஷங்கரின் இயக்குனராக அறிமுகமாகும்.

Related articles

Recent articles

spot_img