உன்னி முகுந்தனின் படம் இந்த தேதியில் வெளியிடப்படும்

Published:

KGF புகழ் ரவி பஸ்ரூர், உன்னி முகுந்தன் நடிக்கும் மார்கோ படத்திற்கு இசையமைக்க உள்ளதாக முன்னர் தெரிவித்தோம். ஞாயிற்றுக்கிழமை, மே 3 ஆம் தேதி படம் தொடங்கப்படும் என்று தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்தனர். ஹனீப் அடேனி இயக்கிய, இது அவரது 2018 ஆக்‌ஷனரான மைக்கேலின் ஸ்பின்-ஆஃப் ஆகும். உன்னி வரவிருக்கும் படத்தில் மார்கோ என்ற குளிர் இரத்தம் கொண்ட கேங்க்ஸ்டர் கதாபாத்திரத்தில் மீண்டும் நடிக்கவுள்ளார்.

சமூக ஊடகங்களில் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிப்பதோடு, “அட்ரினலின் நிரம்பிய சவாரிக்கு தயாராகுங்கள்” என்று உன்னி எழுதினார். மேலும், “ரவி பஸ்ரூரின் பரபரப்பான ஒலிப்பதிவுகளுடன் சேர்ந்து, துடிப்பைத் தூண்டும் செயலை அனுபவியுங்கள்.”

மலையாளத்தில் இதுவரை எடுக்கப்பட்ட படங்களில் மிகவும் வன்முறையான படம் என்று தயாரிப்பாளர்கள் கூறும் மார்கோ, கியூப்ஸ் என்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் என்ற பதாகையின் கீழ் ஷரீப் முகமது அப்துல் கதாஃப் மற்றும் முன்னணி நடிகரின் சொந்த தயாரிப்பான உன்னி முகுந்தன் பிலிம்ஸுடன் இணைந்து தயாரிக்கிறார். மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்பக் குழு உறுப்பினர்கள் பற்றிய விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை.

இதற்கிடையில், உன்னி அடுத்ததாக வினய் கோவிந்த் இயக்கிய கெட்-செட் பேபி படத்தில் நிகிலா விமலுக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார். அவரது வரவிருக்கும் வரிசையில் அருண் போஸ் இயக்கத்தில் மிண்டியும் பரஞ்சும், கற்பனைக் கதையான கந்தர்வா ஜூனியர் மற்றும் தமிழ்த் திரைப்படமான கருடன் ஆகியவையும் அடங்கும்.

https://x.com/Iamunnimukundan/status/1784445074660884538

Related articles

Recent articles

spot_img