கேம் சேஞ்சர் ராம் சரண் சென்னையில்

Published:

மெகா பவர்ஸ்டார் ராம் சரண் தனது வரவிருக்கும் அரசியல் த்ரில்லர் கேம் சேஞ்சர் மூலம் வெள்ளித்திரையை அலங்கரிக்க தயாராகி வருகிறார், இது பாராட்டப்பட்ட இயக்குனர் ஷங்கர் சண்முகத்தால் இயக்கப்படுகிறது. இந்த உயர்-ஆக்டேன் நாடகத்தில் அவருடன் இணைவது திறமையான கியாரா அத்வானி, அவர் பெண் கதாநாயகியாக திரையைப் பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளார்.


இன்று, ராம் சரண் ஐதராபாத்தில் உள்ள ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச விமான நிலையத்தில், படத்தின் இரண்டு நாள் படப்பிடிப்பிற்காக சென்னைக்கு பயணத்தை மேற்கொண்டபோது, ​​அவரைக் கண்டு ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.

ராம் சரண் மற்றும் கியாரா அத்வானியின் டைனமிக் ஜோடியைத் தவிர, படத்தில் ஸ்ரீகாந்த், அஞ்சலி, சுனில், நவீன் சந்திரா, சமுத்திரக்கனி மற்றும் பலர் குறிப்பிடத்தக்க வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். தயாரிப்பாளர் தில் ராஜுவின் நிபுணர் வழிகாட்டுதலின் கீழ், தமனின் இசை மாயாஜாலத்தில், கேம் சேஞ்சர் ஒரு நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் ஒரு சினிமா காட்சியாக தயாராக உள்ளது.

Related articles

Recent articles

spot_img