தளபதி விஜய்யுடன் மோதும் எஸ்கே?

Published:

சிவகார்த்திகேயன் அமரன் ரிலீஸ் தேதி ஒத்திவைப்பு: அமரன் வெளியீட்டு தேதித் திட்டம் மாற்றப்பட்டது: சிவகார்த்திகேயன் என்ற எஸ்கே இப்போது அமரன் என்ற மற்றொரு தீவிரமான ஆக்‌ஷன் எண்டர்டெய்னருடன் தயாராக இருக்கிறார். ஷிவ் அரூர் மற்றும் ராகுல் சிங் எழுதிய இந்தியாவின் மோஸ்ட் ஃபியர்லெஸ் திரைப்படத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு வாழ்க்கை வரலாற்றுப் போர்ப் படம். 150 கோடி முதல் 200 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் ராஜ்குமார் பெரியசாமி இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் சாய் பல்லவி கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார்.

ராஜ்குமார் பெரியசாமி, கௌதம் கார்த்திக் நடித்த ரங்கூன் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் பிக் பாஸ் தமிழ் நிகழ்ச்சியை இயக்கினார், உலகநாயகன் கமல்ஹாசனின் பாராட்டுகளையும் நம்பிக்கையையும் வென்றார், அவர் இப்போது அமரன் என்ற மற்றொரு படத்தை இயக்க அனுமதித்தார்.

காஷ்மீரில் படத்தின் படப்பிடிப்பை நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் முடித்துள்ளனர், மீதமுள்ள கிளைமாக்ஸின் காட்சிகள் இப்போது சென்னையில் பதிவு செய்யப்படுகின்றன. இன்னும் ஒரு மாதத்தில் முழு படப்பிடிப்பும் முடிவடையும் என  தெரிவிக்கின்றன. அமரன் வெளியீட்டு தேதி புதுப்பிப்பு சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, அமரன் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் வெளியீட்டு தேதி குறித்து விவாதித்து வருகின்றனர், இது இப்போது தளபதி விஜய்யின் வரவிருக்கும் வெங்கட் பிரபுவின் ‘தி கிரேட்டஸ்ட் ஆஃப் ஆல் டைம் (GOAT)’ படத்துடன் மோதக்கூடும். GOAT செப்டம்பர் 27 அன்று திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, முதலில், அமரன் விநாயக சதுர்த்தியை முன்னிட்டு செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது. இருப்பினும், தயாரிப்பாளர்கள் இப்போது செப்டம்பர் 27 க்கு ஒத்திவைக்க நினைக்கிறார்கள், இது மோதலுக்கு வழிவகுக்கும்.

Related articles

Recent articles

spot_img