கீர்த்தி சுரேஷின் ரிவால்வர் ரீட்டாவுக்கு முடிவு

Published:

கீர்த்தி சுரேஷ் மற்றும் அவரது ரிவால்வர் ரீட்டா குழுவினர் படத்தின் படப்பிடிப்பை வெற்றிகரமாக முடித்துள்ளனர். படத்தைத் தயாரிக்கும் பேஷன் ஸ்டுடியோஸ், தங்கள் சமூக ஊடகக் கைப்பிடிகளில் செய்தியை அறிவித்து, “ரிவால்வர் ரீட்டாவின் இறுதிக் காட்சிகளை முடிப்பது எங்கள் இதயங்களை ஆழமாகத் தொட்ட பயணத்திற்கு விடைபெறுவது போல் உணர்கிறது. நம்பமுடியாத நடிகர்களுக்கும் நன்றி. இந்தப் பயணத்தை மறக்க முடியாததாக மாற்றிய குழுவினர்.” இப்படத்தை கே சந்துரு இயக்குகிறார்.

கீர்த்தி சுரேஷ், படப்பிடிப்பை முடித்ததைக் கொண்டாடும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும், “எனது டீம் ரிவால்வெரைட் நிறுவனத்திற்கு மிக்க நன்றி. கையில் ஏதோ பைத்தியம் இருக்கிறது. எல்லோரையும் மனம் விட்டு சிரிக்க வைக்க காத்திருக்க முடியாது. என் குடும்பத்தை மிஸ் செய்வேன். .”

 

ராதிகா சரத்குமார், ரெடின் கிங்ஸ்லி, மைம் கோபி, சென்ட்ராயன் மற்றும் மூத்த ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் சூப்பர் சுப்பராயன் ஆகியோரும் நடிக்கும் இந்த நகைச்சுவை படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் நடுத்தர வர்க்க பெண்ணாக நடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நவீன சரஸ்வதி சபதம் (2013) படத்திற்குப் பிறகு இயக்குனர் கே சந்துரு ரிவால்வர் ரீட்டா மூலம் மீண்டும் வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் தினேஷ் கிருஷ்ணன் பி, எடிட்டர் பிரவீன் கேஎல் மற்றும் கலை இயக்குநர் வினோத் ராஜ்குமார் ஆகியோர் உள்ளனர். இப்படத்தை சுதன் சுந்தரம் மற்றும் ஜெகதீஷ் பழனிசாமி ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். ஐஸ்வர்யா சுரேஷ் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

அதன் திரையரங்கு ஓட்டத்திற்குப் பிறகு, ரிவால்வர் ரீட்டா OTT இயங்குதளமான நெட்ஃபிளிக்சில் வெளியாக உள்ளது.

https://x.com/PassionStudios_/status/1785308223786078658

Related articles

Recent articles

spot_img