புஷ்பா 2 இன் முதல் சிங்கிள்

Published:

புஷ்பா 2: தி ரூல் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட பான்-இந்திய வெளியீடுகளில் ஒன்றாகும், இதில் அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் ரஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர் மற்றும் சுகுமார் இயக்கியுள்ளார். இந்த படம் ஆகஸ்ட் 15, 2024 அன்று திரையரங்குகளில் திரையிடப்பட உள்ளது, இது மறக்க முடியாத சினிமா அனுபவத்தை அளிக்கிறது.

அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனாவுடன், புஷ்பா 2: தி ரூல் ஃபஹத் பாசில், சுனில், அனசூயா பரத்வாஜ், ஜெகதீஷ் மற்றும் பலர் உட்பட ஒரு நட்சத்திர நடிகர்களைக் கொண்டுள்ளது. மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரித்துள்ள இப்படம் கவர்ச்சிகரமான விளம்பரப் பொருட்கள் மற்றும் போஸ்டர்களால் சலசலப்பை உருவாக்கி வருகிறது.

 

தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைத்து நகாஷ் அஜீஸ் (தெலுங்கு) பாடிய புஷ்பா புஷ்பாவின் முதல் சிங்கிள்  தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். ஆறு இந்திய மொழிகளில்  வெளியிடபட்டுள்ளது.

ஹிந்தி -ரகீபாலம்

தமிழ் -விவேகா_பாடல் வரிகள்

கன்னடம் -ஆசாத்_வரதராஜ்

மலையாளம் -சிஜுதுராவூர்

பெங்காலி -srijatowrites

https://x.com/ThisIsDSP/status/1785589436274925696

https://x.com/MythriOfficial/status/1785634009747448165

 

Related articles

Recent articles

spot_img