அரண்மனை 4 திரைவிமர்சனம்

Published:

அரண்மனை தொடரின் நான்காவது பாகம், விமர்சகர்கள் திரும்பத்திரும்பத் தாக்கிய இந்தத் தொடரில் உள்ள திரைப்படங்களைத் துண்டித்த பிறகும் அதே படைப்பாற்றல் மனப்பான்மை,கொண்ட சுந்தர் சி. ஆயினும்கூட, இந்த மனிதருக்கு எந்த பயமும் தெரியாது என்பது போல் தெரிகிறது, மேலும் தொடருக்கான பின்வருபவை உண்மையில் சரியவில்லை, ஏனெனில் ஒவ்வொருவரும் கூட்டத்தை இழுக்க முடிந்தது. 2021 இல் சமீபத்தில் வெற்றி பெற்ற “அரண்மனை 3”, இந்தத் தொடர் பார்வையாளர்களின் விருப்பத்தில் வளர்ந்து வருவதாகத் தெரிகிறது.

மேலும் ராஷி கண்ணா மற்றும் தமன்னா பாட்டியாவுடன் சுந்தர் சி நடித்துள்ள “அரண்மனை 4” திரைப்படமும் குடும்ப பார்வையாளர்களை பெரிதும் ஈர்க்கும் அதே திகில் மற்றும் நகைச்சுவை கலவையாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. படம் ஒரு காடுகளுள்ள அரண்மனை பங்களாவில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, அமானுஷ்ய மர்மம், நகைச்சுவை கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் ஒரு குடும்பம் மற்றும் ஒரு தீய சக்தியைச் சுற்றி சுழலும் நிலத்தடி பதட்டங்களின் கூறுகளை விவரிக்கிறது.

தமன்னா பாட்டியா நடித்த செல்வி, மிகவும் அழகான மற்றும் கவர்ச்சியான மனைவி மற்றும் அவரது கணவர், அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் திடீரென்று வன்முறையில் ஈடுபடத் தொடங்கும் போது அவரது படம்-சரியான வாழ்க்கை அசிங்கமாக மாறும் கதையை படம் காட்டுகிறது. இதற்கிடையில், செல்வியின் சகோதரர் சரவணன், சரியாக என்ன நடந்தது என்பதைக் கண்காணிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளார், இது வீட்டில் ஒரு பேய் பிரசன்னமாக மாறிய ஒரு தீய ஆவிக்கு அவரை அழைத்துச் செல்கிறது. டெல்லி கணேஷ், கோவை சரளா, மறைந்த நகைச்சுவை நடிகர் சேசு, யோகி பாபு மற்றும் விடிவி கணேஷ் போன்ற நகைச்சுவை நடிகர்களுடன் குழும நடிகர்கள் புதுப்பிக்கப்பட்டு, திரைப்படத்திற்கு கூடுதல் வேடிக்கை மற்றும் சூழ்ச்சிகளைச் சேர்த்துள்ளனர்.

இரண்டாம் பாதியுடன் ஒப்பிடும்போது படத்தின் முதல் பாதி வேகமாக நகர்கிறது. திருப்பங்கள் மற்றும் பயனுள்ள நகைச்சுவையுடன் சஸ்பென்ஸ் மற்றும் ஆச்சரியத்தை புகுத்துவது மீதமுள்ள பணியாகும், மேலும் சுந்தர் சி அதை ஒரு பாராட்டத்தக்க வேலையைச் செய்கிறார். செல்வியாக தமன்னா பாட்டியாவும், மாயாவாக ராஷி கண்ணாவும் நடித்துள்ளனர். இரண்டாம் பாதியில், ஒரு சில காட்சிகள் க்ளைமாக்ஸுக்கு இழுத்துச் செல்வதை உணர்ந்து, “வாருங்கள், இதை சீக்கிரம் முடிப்போம்” என்ற உணர்வை ஏற்படுத்தியது, ஆனால் க்ளைமாக்ஸின் போது, ​​தொழில்துறை ஜாம்பவான்களான குஷ்பு மற்றும் சிம்ரன் ஆகியோர் இருப்பது எங்கள் உற்சாகத்தை அதிகரிக்கிறது.

“அரண்மனை 4” அதன் வெகுஜன ஈர்ப்பு மற்றும் தர்க்கத்திற்கு மேலான பொழுதுபோக்குடன் அது என்ன செய்ய விரும்புகிறதோ அதைச் செய்கிறது: இது ஜம்ப் பயம், நகைச்சுவையான உரையாடல், கலகலப்பான இசை மற்றும் விளக்கத்தை வழங்குகிறது. இது நாள் முக்கியமானதாக இல்லாமல் போகலாம், ஆனால் ஒளியை பார்க்கும் போது வெறுமனே அணைப்பதில் ஒருவர் திருப்தி அடைவது உறுதி.

இறுதியாக, அது சக்கரத்தை மீண்டும் கண்டுபிடிக்கவில்லை, ஆனால் அது ‘அரண்மனை 4’ இல் முயற்சித்த மற்றும் சோதிக்கப்பட்ட உரிமையின் மரபை அப்படியே வைத்திருக்கிறது.

அனைத்து நிகழ்ச்சிகளும் ஒரு வலுவான குழுமத்தால் நடத்தப்படுகின்றன, சுந்தர் சி நேர்த்தியாக இயக்குகிறார். அவரது பார்வை ரசிகர்களுக்கு படம் ஒரு பெரிய ஜாலி ரைடு என்று உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. அரண்மனை 4, இன்னும் இல்லை, விரைவில் ஐந்தாவது பாகம் வரும் என்ற குறிப்புடன் அதன் பூட்சை தொங்கவிட தயாராக இருப்பதாகத் தெரிகிறது. எனவே, எந்த சரமும் இல்லாத பொழுதுபோக்குடன் நீங்கள் தளர்ந்துவிட நினைத்தால், “அரண்மனை 4” தான் பதில்.

“அரண்மனை 4” திகில் மற்றும் நகைச்சுவையின் நன்கு அறியப்பட்ட அதே சமயம் ரசிக்கத்தக்க கலவையை வழங்குகிறது, இது எல்லா வயதினருக்கும் முதுகுத்தண்டு சிலிர்ப்பு மற்றும் சிரிப்பை வழங்குகிறது.

Related articles

Recent articles

spot_img