வெற்றியின் பகலாரியான் டிரெய்லர்

Published:

முருகன் ராஜ் இயக்கத்தில் வெளிவர இருக்கும் தமிழ் திரில்லர் திரைப்படம் “பகலரியான்”. வெற்றி மற்றும் அக்‌ஷயா கந்தமுதன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். விவேக் சரோ இசையமைத்துள்ளார், மேலும் ரிஷிகேஷ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் முருகன் ராஜ் தயாரிப்பை மேற்பார்வையிட்டார். மே 24, 2024 அன்று திரையரங்குகளில் “பகலரியன்” திரைப்படத்தின் வெளியீட்டு தேதி திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

வெற்றியின் சமீபத்திய முயற்சியான “பகலரியான்” மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஆடியோ மற்றும் டிரெய்லர் வெளியீடப்பட்டுள்ளது.  ரசிகர்கள் ஆவலுடன் ஆடியோ டிராக்குகளை வெளியிடுவதற்கும், “பகலரியான்” படத்தின் பரபரப்பான உலகத்தைப் பார்ப்பதற்கும் ஆவலுடன் காத்திருப்பதால் எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ளது. அக்ஷயா கந்தமுதன், சாய் தீனா மற்றும் முருகன் ராஜ் ஆகியோருடன் வெற்றி முன்னணி நடிகர்களுடன், படம் ஒரு அற்புதமான சினிமா அனுபவமாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. “பகலரியான்” படத்தின் ஆடியோ மற்றும் டிரெய்லரை வெளியிடுவதற்கான உற்சாகம் அதிகரித்துள்ளது.

இப்படத்தில் வெற்றி, அக்‌ஷயா கந்தமுதன், சாய் தீனா, முருகன் ராஜ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மேலும், பிரபல நடிகர் சாப்ளின் பாலு “பகலரியான்” படத்தில் நடித்துள்ளார்.
முருகன் ராஜ் “பகலரியான்” படத்தின் இயக்குனர், தயாரிப்பாளர் மற்றும் எழுத்தாளர் என பணியாற்றுகிறார், மேலும் படத்தில் ஒரு பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். படத்திற்கு விவேக் சரோ இசையமைத்துள்ளார், அபிலாஷ் பிஎம்ஒய் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், குரு பிரதீப் படத்தொகுப்பைக் கையாண்டார்.

https://x.com/K_cinemaclub/status/1791115522203091400

இதோ இப்படத்தின் டிரெலர் உங்களுக்காக.

Related articles

Recent articles

spot_img