கஜினி 2 கதை ரெடியா? இயக்குனர் ஏ.ஆர். முருகதாஸ் பதில்

Published:

ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் தயாரிப்பில் கவுதம் கார்த்திக் நடித்துள்ள ஆகஸ்ட் 16 1947 படம் விரைவில் வெளியாக உள்ள நிலையில், இந்த படத்திற்கான ப்ரமோஷன் பணிகளில் ஈடுபட்டுள்ள இயக்குனர் முருகதாஸ் கஜினி 2 குறித்து பேசியுள்ளார்.

அஜித் நடிப்பில் வெளியான தீனா படம் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமான முருகதாஸ், அடுத்து விஜயகாந்த் நடிப்பில் ரமணா, சூர்யா நடிப்பில் கஜினி, 7-ம் அறிவு விஜய் நடிப்பில், துப்பாக்கி, கத்தி, சர்கார், ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் தர்பார் உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கியுள்ளார். மேலும் எங்கேயும் எப்போதும், வத்திக்குச்சி உள்ளிட்ட படங்களை தயாரித்துள்ளார். அந்த வகையில் தற்போது அவர் தயாரித்துள்ள படம் ஆகஸ்ட் 16,1947.

கவுதம் கார்த்திக் நாயகனாக நடித்துள்ள இந்த படத்தின் ப்ரமோஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இதில் மும்பையில் இந்த படத்தின் ப்ரமோஷன் பணிகளில் ஈடுபட்டுள்ள தயாரிப்பாளர் ஏ,ஆர்.முருகதாஸ், தனது இயக்கத்தில் அமீர் கான் மற்றும் அசின் நடித்த கஜினி படம் குறித்து பேசினார். பாலிவுட் சினிமாவில் ரூ 100 கோடி கிளப்பில் முதல் இடத்தை கஜினி படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை எடுக்க முருகதாஸ் திட்டமிட்டுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகின.

இருப்பினும், இந்த தகவல்களை இயக்குனர் மறுத்துள்ளார். மேலும் புதிய திரைக்கதையுடன் இந்தி படங்களில் மீண்டும் நுழைய திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறினார். கஜினி 2 பற்றிய அப்டேட்டைக் கேட்டபோது, கஜினி 2 பற்றி எனக்கு எந்த யோசனையும் இல்லை, அந்த பெண் (அசினின் கல்பனா) இறந்துவிட்டார், அவருக்கு (அமீர் கானின் சஞ்சய்) ஞாபக மறதி உள்ளது. அத்துடன் முடிந்துவிட்டது. என்னிடம் இரண்டு புதிய ஸ்கிரிப்ட்கள் உள்ளன.

ஹிந்திக்கு புதிதாக ஏதாவது செய்வேன். பாகுபலி 1 மற்றும் 2, பொன்னியின் செல்வன்: 1, கேஜிஎஃப் 1 மற்றும் 2, மற்றும் ஆர்ஆர்ஆர் போன்ற பல தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் கன்னட படங்கள் நாடு முழுவதும் வெற்றி பெற்றாலும், மக்கள் டேக் பான் இந்தியா என்று நினைக்க தொடங்கிவிட்டதாக முருகதாஸ் கூறினார்.

மேலும் மும்பையில் இருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன், நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு இந்த முறை தயாரிப்பாளராக உங்களைப் பார்ப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். பான்-இந்தியா என்ற குறிச்சொல்லால் நீங்கள் அனைவரும் சோர்வடைந்துவிட்டீர்கள் என்பது எனக்குத் தெரியும். ஆனால் இது உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும், நீங்கள் அதை அனுபவிப்பீர்கள். படத்தைத் தொடங்கும்போது, இதைத் தமிழ்ப் படமாக உருவாக்க விரும்பினோம்.

படப்பிடிப்பு முடிந்ததும், தயாரிப்பாளர் ஒருவர் அதைப் பார்த்து, ‘இந்தப் படம் அதிக ரசிகர்களைச் சென்றடையும் திறனும் ஆற்றலும் உள்ளது, ஏன் பிற மொழிகளில் டப் செய்ய நம்மால் முடியாதா என்று யோசித்த பிறகுதான் இப்படி ஒரு முடிவை எடுத்தோம்.இந்தியர்களான நமக்கு ஒரே நாளில் சுதந்திரம் கிடைத்தது, அதே உணர்வுகளை உணர்ந்தோம், எனவே அதைச் செய்ய வேண்டும் என்று விவாதித்தோம். நீங்கள் படத்தை ரசிப்பீர்கள்.

இந்த படத்தின் இயக்குனர் எட்டு வருடங்களுக்கு முன் என்னிடம் வந்தார். இவர் என்னிடம் உதவி இயக்குனராக பணிபுரிந்தார். அவருடைய ஸ்கிரிப்டைப் படித்து அதைத் தயாரிக்க முடிவு செய்தேன். ஒரு அற்புதமான கதைக்கு அவருக்கு ஒரு தனித்துவமான அம்சம் உள்ளது என்று கூறியுள்ளார்.

முருகதாஸின் கடைசி சில படங்களான ரஜினிகாந்தின் தர்பார் மற்றும் மகேஷ் பாபு நடித்த படம் மற்றும் அவரது கடைசி ஹிந்தி படமான சோனாக்ஷி சின்ஹா நடித்த அகிரா ஆகியவை பாக்ஸ் ஆபிஸில் எதிர்பார்த்த வெற்றியை பெறவில்லை. இது குறித்து பேசிய அவர்“நாங்கள் எல்லா படங்களுக்கும் எங்களால் முடிந்ததைச் செய்கிறோம். ஒவ்வொரு படத்திலும், நாங்கள் புதிதாக ஏதாவது முயற்சி செய்கிறோம், சில படங்கள் வேலை செய்யும், சில இருக்காது. எனவே, நான் கற்றுக்கொள்ள முயற்சிக்கிறேன், நான் அதை சரிசெய்வேன், நான் திரும்பி வருவேன் என்று கூறியுள்ளார்

என்.எஸ்.பொன்குமார் இயக்கிய ஆகஸ்ட் 16 1947, தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் ஏப்ரல் 7ஆம் தேதி வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

Related articles

Recent articles

spot_img