யாரும் எதிர்பார்க்காத புது போட்டியாளர்களுடன் பிக்பாஸ் சீசன் 7.. | Bigg Boss Tamil Season 7

Published:

இந்தியாவின் மிகவும் பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோவான ‘பிக் பாஸ் தமிழின்’ முதல் சீசன் தமிழ் மக்களிடையே மிகப்பெரிய வரவேற்பை பெற்றது. பொழுதுபோக்கு, நாடகம், சிரிப்பு என அனைத்தையும் கொண்ட இந்த ரியாலிட்டி ஷோவுக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் இருக்கின்றனர். ஒவ்வொரு சீசன் முடிந்ததும் அடுத்த சீசனுக்காக எதிர்பார்த்து காத்திருப்பது வழக்கம்.

அந்தவகையில், கடந்த ஆறாவது சீசனில் முகமது அசீம் வெற்றியாளாராக தேர்தெடுக்கப்பட்டார். விக்ரமன் ராதாகிருஷ்ணன் இரண்டாவது இடத்தை பிடித்தார். மேலும், இந்த சீசனுக்கு டிஆர்பி ரேட்டிங்கும் மிகவும் அதிகமாக இருந்தது. இந்த நிலையில், ஆறாவது சீசன் முடிவடைந்ததில் இருந்து ஏழாவது சீசனுக்காக ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கின்றனர். தற்போது அவர்களின் எதிர்பார்ப்பு பூர்த்தியாகவுள்ளது. ஆம்! பிக் பாஸ் தமிழ் 7வது சீசன் குறித்த தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 தொடங்கும் திகதி 2023:

பிக் பாஸ் தமிழ் 7 சீசன், 08 அக்டோபர் 2023 அன்று ஒளிபரப்பாகவுள்ளது. ப்ரீ புரொடக்ஷன் ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது, வீட்டு வேலைகள் ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த முறையும் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் தான் நிகழ்ச்சியை மீண்டும் தொகுத்து வழங்கவுள்ளார். முந்தைய சீசனின் அமோக வெற்றியின் காரணமாக இந்த முறை எதிர்பார்ப்பு எகிறியுள்ளது.

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 7 போட்டியாளர்கள் பட்டியல்:

ஒவ்வொரு பிக் பாஸ் ரசிகர்களும் பங்கேற்பாளர்களைப் பற்றி அறிய காத்திருக்கிறார்கள். பிக்பாஸ் தமிழ் சீசன் 7ல் பல முக்கிய பிரமுகர்கள் பங்கேற்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இங்கு சில பெயர்களை பட்டியலிட்டுள்ளோம்.

 • உமா ரியாஸ் கான்
 • பாவனா
 • மகபா ஆனந்த்
 • கேபிஒய் சரத்
 • ஷிவின் கணேசன்
 • ஆயிஷா
 • மணிகண்ட ராஜேஷ்
 • ரோஷினி ஸ்ரீதரன்
 • ஜனனி
 • அமுதவன்
 • விஜே கதிரவன்
 • ஜாக்குலின் லிடியா
 • ரவீனா தாஹா
 • இர்ஃபான்
 • மிலா
 • சசிலாயா
 • சஞ்சனா சிங்
 • சௌந்தர்யா பாலா
 • டி.எஸ்.கே
 • ஷாலு

பிக் பாஸ் முந்தைய சீசன்களின் வெற்றியாளர்கள்:

பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 1: ஆரவ் நபீஸ்
பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 2: ரித்விகா
பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 3: முகன் ராவ்
பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4: ஆரி அர்ஜுனா
பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 5: தர்ஷன் தியாகராஜா
பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 6: முகமது அசீம்

Related articles

Recent articles

spot_img