அரண்மனை 4 பட விளபரத்தில் இரு அழகிகள்

Published:

தமிழ் ஹாரர் காமெடி அரண்மனை 4, சுந்தர் சி, தமனா பாட்டியா மற்றும் ராஷி கண்ணா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், ஒரே நேரத்தில் தெலுங்கில் பாக் என்ற பெயரில் மே 3, 2024 அன்று வெளியிடப்படுகிறது.

இத்திரைப்படம் சமீபத்தில் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை முடித்து U/A சான்றிதழ் பெற்றது. தெலுங்கில் இப்படத்தை நடிகைகள் தமன்னா பாட்டியா மற்றும் ராஷி கண்ணா தீவிரமாக விளம்பரப்படுத்தி வருவதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. Baak ஐ விளம்பரப்படுத்த உள்ளூர் அச்சு மற்றும் இணைய ஊடகங்களுடன் அவர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

சுந்தர் சியின் மனைவி குஷ்பு சுந்தர் மற்றும் ஏசிஎஸ் அருண் குமார் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் கோவை சரளா, யோகி பாபு, வெண்ணேல கிஷோர், சீனிவாச ரெட்டி, சுனில், கே.எஸ்.ரவிக்குமார் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஹிப்ஹாப் தமிழா இசையமைத்துள்ளார். இந்தத் திரைப்படத்தைப் பற்றிய மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்குக் காத்திருங்கள்.

Related articles

Recent articles

spot_img