லியோ படத்தின் சென்னை படப்பிடிப்பு… வைரலாகும் நியூ அப்டேட் இதோ.!

Published:

தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத முன்னணி இயக்குனராக வலம் வருபவர் லோகேஷ் கனகராஜ். ரசிகர்கள் மத்தியில் தனக்கென தனி இடம் உருவாக்கி இருக்கும் இவர் தற்போது விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் லியோ திரைப்படத்தை இயக்கி வருகிறது.

செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோஸ் நிறுவனம் தயாரிப்பில் அனிருத் இசையமைப்பில் உருவாகி வரும் இப்படத்தில் விஜய் உடன் இணைந்து திரிஷா, பிரியா ஆனந்த், அர்ஜுன், சஞ்சய் தத், மன்சூர் அலிகான், கௌதம் மேனன், மிஷ்கின் உள்ளிட்ட பல முன்னணி நட்சத்திரங்கள் முக்கியமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகின்றனர். இப்படத்தின் முதற்கட்ட படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடந்து முடிந்ததை தொடர்ந்து அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு சென்னையில் நடைபெற இருப்பதாக தகவல் ஏற்கனவே வெளியாகி இருந்த நிலையில் தற்போது புதிய அப்டேட் ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது.

அதன்படி இப்படத்தின் சென்னை படப்பிடிப்பு மே 1 முதல் தொடங்க இருப்பதாகவும் இந்த படப்பிடிப்பு ஒரு மாத காலம் நடைபெற இருப்பதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது. மேலும் இந்த படப்பிடிப்பில் விஜய்யுடன் இணைந்து த்ரிஷா மற்றும் சஞ்சய் தத் உள்ளிட்டோரின் காட்சிகளை படமாக்க படக்குழு திட்டமிட்டு இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலாகி வருகிறது.

Related articles

Recent articles

spot_img